1200/ไม่จำกัดน้ำ/พระราม3/สาธร

อ่าน 17 ครั้ง

1200/ไม่จำกัดน้ำ/พระราม3/สาธร
« เมื่อ: 15/ม.ค./2017 01:37:54 »
***กรุณาอ่านรายละเอียดก่อนโทรนะค่ะ***
สาวใหญ่35+,ขาว, ตัวเล็กไม่อ้วน (150/40)
  ค่าขนม 1200/ไม่จำกัดน้ำ/ไม่เกิน2ชม/ไม่ก้น/ไม่สด/ไม่มีห้อง/จ่ายก่อนทำ
#บริการ โม๊คสด ดูดใข่ เลียร่องก้น แตกปาก นวดแก้ปวดเมื่อย ได้หมด เอาใจเก่ง ไม่รีบอยู่ใด้เต็มเวลา
#โทร 0918638208 น้องมด ติดต่อทางโทรเท่านั้นไม่สะดวกพิมคุยในไลน์ค่ะ
#สถานที่รับงาน พระราม3-เจริญกรุง-เจริญราษฎร์-BTSสุรศักดิ์-สาธร-สีลม
#เวลารับงาน 10โมงเช้า ถึง3ทุ่มนัดล่วงหน้า20นาทีถ้ายังไม่สะดวกมาเลยก็ยังไม่ต้องโทรมานะและถ้าโทรมาถามแค่รายละเอียดไม่ต้องโทรนะเพราะบอกไว้ครบหมดแล้ว
**แต่ถ้าไม่รับสายหรือปิดเครื่องก็คือยังไม่สะดวกรับงานค่ะเพราะต้องดูแลแม่
#รับงานจริงไม่ใช่แก๊งไม่ต้องโอนก่อนจ่ายหน้างานได้เลยแต่จะรับงานเวลาเดือดร้อนเท่านั้นไม่ได้รับทุกวัน ถ้าวันใหนรับก็จะเปิดเครื่องไว้
<<ขอย้ำ>>"ไม่สวย&ตัวเล็กเซ็กจัดเอาใจเก่งเน้นบริการ ถ้าเลือกที่หน้าตาไม่เลือกที่บริการก็ไม่ต้องโทรค่ะ
**เนื่องจากมีคนโทรมาถามลามกกับนัดหลอกและโทรแกล้งเยอะมากจึงขออนุญาติแชร์เบอร์ที่โทรเข้ามาแกล้งหรือนัดหลอกขึ้นแวบแจ้งอดัมและเตือนเพื่อนๆให้รับรู้ไว้นะค่ะ
http://m.imgur.com/5AodfMx?r
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/ม.ค./2017 02:25:42 โดย lloullsj01 »
  • lloullsj01

• *
  • สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 1

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums
ขายบริการไซด์ไลน์ | | ไซไล | ไซด์ไลน์ | สาวไซด์ไลน์ | นักศึกษาขายตัว | ไซไลน์ | ไซไลด์ | กทม | sideline | นศ. | รับอม1000 | สปา | อาบอบนวด | ตจว | ไซด์ไลน์ | ไซไล | | รวมนักศึกษา | รับอม | นศขายตัว | ขายถูก | ขายตัวนักเรียน | sideline | 1000 | หาเสี่ยเลี้ยง | หาคนเลี้ยง | ขายหอย | สาวสปาขายตัว | ลงอ่าง | นัดเย็ด | ลีลาเด็ด | การบ้านนศ | ลีลาเย็ด | xxx | เซ็กโฟน | ลีลา18+ | | sexphone | สาวไซด์ไลน์กรุงเทพ | สาวไซด์ไลน์ต่างจังหวัด | สาวไซด์ไลน์ตจว. | สาวไซด์ไลน์ | กทม. | ขายตัว+เชียงใหม่ | รับอม500 | นวดสปา | สาวนวดสปา | รีวิวสาวไซด์ไลน์ | การบ้านไซด์ไลน์ | การบ้านน้องค่ะ | มีรูปค่ะ | รูปค่ะ | มีภาพค่ะ | รูปค่ะ | line | ติดต่อline | เบอร์ไซด์ไลน์ | | นวดกะปู๋ | นวดปู๋ | นวดกระปู๋ | สาวสปานวดควย | ควย | เย็ดไซด์ไลน์ | หาคู่สวิง | | สวิงกิ่ง | กระหรี่ | ขายตัว1500 | น้องหางาน | น้องขายบริการ | นักศึกษาขายบริการ