ว่างอยู่ค่ะ รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชายค่ะนวดสปาEroticมีห้องผู้หญิงแท้ค่ะ

อ่าน 418 ครั้ง

น้องรับงาน สาวรับงาน รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชายค่ะนวดสปาEroticมีห้องผู้หญิงแท้ค่ะ นวดผ่อนคลายอาการเครียดต่างๆสำหรับท่านชายที่ต้องการอารมณ์ธรรมชาติ ในแบบspa ส่วนตัว เป็นศาสตร์ทางด้านอารมณ์ เป็นการปลดปล่อยที่มีศิลป์ะสัมผัสที่อ่อนนุ่ม บวกกับการพริ้วไหวไปตามจิตนาการที่ได้รับ จากการนวดเป็นอารมณ์ที่อยู่ข้างในของแต่ละคนที่ไม่ค่อยได้ปลอดปล่อยแบบเต็มที่เน้นเรื่องการกระตุ้น Eroticที่ผ่อนคลายมากๆ คุณจะได้ปล่อยอารมณ์ผ่อนคลายเต็มที่ถ้าคนที่รุ้จัการนวดแนวนี้จะเข้าใจว่ามันคืออะไรเน้นเรื่องกระตุ้นอามรณ์ แต่ไม่ไช่แนวเร่งทำกิจให้เสร็จและจบเร็ว เป็นสัมผัสภายนอกที่ไม่ค่อยจะมีคนทำสักเท่าไหร่ ของเราเน้นเนื้องานนะคะ ไม่มีมาแล้วอารมณ์เสียหรือรู้สึกไม่ดีค่ะ เราเน้นด้านความรุ้สึกซึ่งกันและกัน สิ่งที่เราต้องการคือ คุณอยู่กับเราแล้วรู้สึกดี รู้สึกเป็นมิตร ผ่อนคลายไม่เครียด เราอยากให้คุณได้รับสิ่งดีๆ และเราเองก็รู้สึกดีเช่นกัน  ถ้าคุณคิดว่าจะหาที่พักผ่อน นอนตากแอร์เย็นๆมีคนนวดให้สบายๆ ไม่รีบเร่ง คุยกันเหมือนเพื่อน คุยแบบสบายๆ เรื่อยๆในเวลาที่คุณเลือก ลองมาใช้บริการดูนะคะ คนนวดเป็นสาวผิวขาวหุ่นอวบๆ อายุสามสิบกว่าๆ นะไม่ไช่เด็กสาวๆ แต่นวดเป็นค่ะมีประสบการณ์ ด้านนวดมาค่ะ เป็นคนสะอาดมากค่ะหน้าตาก็พอได้ ไม่ได้สวยอะไรธรรมดาทั่วไปภายนอกอาจดูดุๆนะ เคยทำงานด้านนี้มาน่ะค่ะ ด้านสปาเลยมารับทำเอง  ทำคนเดียวไม่มีหมอให้เลือกนะคะ ถ้าคุณเน้นเนื้องาน แบบผ่อนคลายพักผ่อนนอนสบายๆ ไม่เน้นคนนวดที่สวยหุ่นผอมเพรียว บอกก่อนนะคะฉันสาวอวบๆและไม่ได้สวย ถ้าชอบอวบๆ รับรองค่ะไม่ผิดหวัง ไม่ชอบทำอะไรฝืนความรู้สึกพวกคุณก็เช่นกันแค่อยากทำงานด้วยความสุข สนุกกะงาน คนอื่นยังงัยไม่รู้ ที่รู้คือความสบายใจ มาหาแบบสบายใจ คือ..ถ้าคุณอยากพัก หลับตา ผ่อนคลายอยากวางเรื่องยุ่งๆ ปัญหาเรื่องงาน หรืออะไรก็แล้วแต่ ถ้าคิดจะมาตรงนี้ อยากให้ปลดปล่อย ทุกอย่าง มันไม่ไช่การมาหาเพื่อความต้องการเรื่อง SEX แบบนั้นอย่างเดียว  ถ้าอยากมีเพื่อนคุย คลายเครียด คลายเหงา คลายความรู้สึกที่ทำให้เราอยากหยุด แล้วนอนพักมีคนนวดให้จากการเหนื่อยล้าปวดเมื่อยตามร่างการ อยากมีคนดูแล เทคแคร์ อยากมีเพื่อนที่คุยได้ ระบาย อารมณ์ความรู้สึก และตัวตนที่เราอาจเปิดเผยหรือปลดปล่อยที่ไหนไม่ได้เราจะสัมผัส สร้าง เสริม จิตนาการ ความรู้สึก ดึงอารมณ์เพื่อปลดปล่อยความรู้สึกที่ซ่อนอยู่ข้างในของตัวคุณออกมาอารมณ์ที่อ่อนโยนเรื่อยๆ สัมผัสมือที่ส่งผ่าน ร่างกายที่พริ้วไหว เสียง สัมผัส และ บรรยากาศ สิ่งเหล่านี้จะส่งผ่านร่างกายสู่ความรู้สึกและจิตนาการของคุณมันเป็นศาสตร์และศิลป์ทางด้านอารมณ์.อาจจะเข้าใจยากแต่ไม่ยากถ้าคิดที่จะสัมผัสถ้าคิดจะมาลองสัมผัส กับการนวดแบบนี้ถามตัวเองนะว่าต้องการอะไร....ถ้าต้องการในสิ่งที่ อธิบาย.มันไช่สิ่งที่คุณหาอยู่อยากให้ใจเย็นๆ แล้วค่อยมา อย่ามาเร่งรีบทิ้งความกังวล ที่สำคัญเปิดใจให้กว้างๆกว่านี้นะ..แล้วคุณจะพบกับสิ่งที่ซ่อนอยู่ในตัวตนของเราเองค่ะ ความสุขที่เราต้องการมันก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่  ถ้า เราเข้าใจธรรมชาติ)สนใจติดต่อไลนไอดีที่ 1 Ares_kimberpimpa ไลน์ไอดีที่2 ATHENAKIMBERPIMPA_SL หรือไลน์ไอดีที่3 Varee_spaeroticwaldo ค่ะ (ไม่มีหมอให้เลือกนะคะรับเองทำเองค่ะเน้นผ่อนคลาย ถ้าคุณเน้นคนสวยหุ่นดีคงไม่ไช่แนวนี้ค่ะ มีสถานที่คะ สถานที่สะอาด รับแถวลำลูกกาคลอง 2 ค่ะ สนใจนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับในแบบสปา Spa Erotic ค่ะ รูปสถานที่แบบที่ลงเลยนะคะ   เปิดเวลา 08:00 - 24:00 น     พิเศษคอร์ส 2500/2ชั่วโมงรวมค่าห้องแล้วค่ะ ไม่มีหน้าร้าน รับนวดน้ำมันสำหรับท่านชายแบบส่วนตัวมีห้องค่ะแนวspaEroticหญิงแท้ค่ะรับ24ชมค่ะ *ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไงรบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทัก มานะ 
                           ***ขอบคุณมากที่มาอ่านจนจบค่ะ***
  • Areskimber

• *
  • สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 20
วันนี้ว่างค่ะสนใจนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย ทักมา นัดจองคิวนวดได้นะคะ รับงาน นวดตลอดค่ะ

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23/ต.ค./2016 07:22:48 »
         ว่างตอนนี้
              รับนวดเช้าวันนี้ ว่างอยู่ค่ะ

พี่ๆคนไหนสนใจอยาก นวดน้ำมันผ่อนคลาย ทักมาได้เลยนะคะ ว่างค่ะ
                 วัน อาทิตย์นี้ ยังว่างอยู่ค่ะ   ว่าง จองคิวตามนี้คะ
            รับตั้งแต่เวลา   08:00-10:00-12:00-14:00-16:00-18:00-20:00 ค่ะ
  • Areskimber

• *
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 20
วันนี้ว่างค่ะสนใจนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย ทักมา นัดจองคิวนวดได้นะคะ รับงาน นวดตลอดค่ะ
ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10/พ.ย./2016 07:31:27 »
พี่ๆคนไหนอยากนวดน้ำมันนวดผ่อนคลายสนใจนวดนัดจองคิวไอดีไลน์ARES_KIMBERPIMPAไอดีไลน์ANGELICA-BROOKEไอดีไลนATHENAKIMBERPIMPA_SL
  • varee

• พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 226
สาวบริการรับนวดน้ำมันสปาอีโรติกสำหรับท่านชาย สาวรับงาน สาวรับนวด นวดน้ำมันอีโรติกผู้ชาย รับนวด
ความคิดเห็นที่ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16/พ.ย./2016 07:18:38 »
.........................
  • varee

สาวบริการรับนวดน้ำมันสปาอีโรติกสำหรับท่านชาย สาวรับงาน สาวรับนวด นวดน้ำมันอีโรติกผู้ชาย รับนวด
ความคิดเห็นที่ 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19/พ.ย./2016 05:37:50 »
รับงานวันเสาร์ - อาทิตย์ ค่ะ
  สถานที่ ลำลูกกาคลอง2ลูกค้าท่านไดสนใจนวดนัดล่วงหน้าเลยนะคะ  รับตั้งแต่ 06:00 - 21:00 น ค่ะ
สนใจนวดผ่อนคลายทักไลน์มานะคะ นัดนวด จองคิว ล่วงหน้าได้ตามไอดีนี้เลยค่ะ
                      .......... ไลน์ไอดีมี 3 ไอดีนะคะ..........
      1   ไอดีไลน์          ARES_KIMBERPIMPA
      2   ไอดีไลน์          ANGELICA-BROOKE
      3   ไอดีไลน          ATHENAKIMBERPIMPA_SL
  • varee

ความคิดเห็นที่ 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23/พ.ย./2016 03:39:43 »
ว่างค่ะสนใจนวดผ่อนคลายทักไลน์มานนัดนวดจองคิวล่วงหน้าได้ค่ะไอดีไลน ATHENAKIMBERPIMPA_SL
  • varee

ความคิดเห็นที่ 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26/ธ.ค./2016 07:20:26 »

รับงานนวด ทุกวัน     จันทร์ -อาทิตย์  รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น
      ไม่มีหน้าร้าน รับนวดส่วนตัว หมอเป็นผู้หญิงแท้100% ค่ะ
สนใจนวดผ่อนคลายทักไลน์มานะคะ นัดนวด จองคิว ล่วงหน้าได้ตามไอดีนี้เลยค่ะ
  • varee

ความคิดเห็นที่ 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29/ธ.ค./2016 10:25:25 »
ว่างค่ะ รับนวดตอนนี้ค่ะ
รับงานตลอดนะคะ สนใจทักมาค่ะ   
รับงานนวด ทุกวันไม่มีวันหยุดค่ะ จันทร์-อาทิตย์
รับตั้งแต่ 6:00 - 24:00 น.
บริการนวดผ่อนคลายสไตส์อีโรติก รับนวดน้ำมันผ่อนคลายสำหรับท่านชาย (หมอนวดผู้หญฺิงแท้100%ค่ะ) นวดผ่อนคลาย อาการเครียดต่างๆ และ แก้อาการปวดเมื่อย มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อ อาการสะสม นวดฉะเพราะจุด และ นวดคลายเครียดค่ะ

• varee

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums
ขายบริการไซด์ไลน์ | | ไซไล | ไซด์ไลน์ | สาวไซด์ไลน์ | นักศึกษาขายตัว | ไซไลน์ | ไซไลด์ | กทม | sideline | นศ. | รับอม1000 | สปา | อาบอบนวด | ตจว | ไซด์ไลน์ | ไซไล | | รวมนักศึกษา | รับอม | นศขายตัว | ขายถูก | ขายตัวนักเรียน | sideline | 1000 | หาเสี่ยเลี้ยง | หาคนเลี้ยง | ขายหอย | สาวสปาขายตัว | ลงอ่าง | นัดเย็ด | ลีลาเด็ด | การบ้านนศ | ลีลาเย็ด | xxx | เซ็กโฟน | ลีลา18+ | | sexphone | สาวไซด์ไลน์กรุงเทพ | สาวไซด์ไลน์ต่างจังหวัด | สาวไซด์ไลน์ตจว. | สาวไซด์ไลน์ | กทม. | ขายตัว+เชียงใหม่ | รับอม500 | นวดสปา | สาวนวดสปา | รีวิวสาวไซด์ไลน์ | การบ้านไซด์ไลน์ | การบ้านน้องค่ะ | มีรูปค่ะ | รูปค่ะ | มีภาพค่ะ | รูปค่ะ | line | ติดต่อline | เบอร์ไซด์ไลน์ | | นวดกะปู๋ | นวดปู๋ | นวดกระปู๋ | สาวสปานวดควย | ควย | เย็ดไซด์ไลน์ | หาคู่สวิง | | สวิงกิ่ง | กระหรี่ | ขายตัว1500 | น้องหางาน | น้องขายบริการ | นักศึกษาขายบริการ