รับนวดผู้ชายที่ต้องการผ่อนคลาย คลายเคียดคอร์สอีโรติคนวดเล้าอารมณ์ผ่อนคลาย

อ่าน 80 ครั้ง

สปาแนว SPA EROTIC SEX BODY TO BODY
                      ลำลูกกาคลองสองค่ะ
              ไม่รับนอกสถานที่นะ
คอร์สนวด    มีอ่างแช่น้ำแร่ + นวดอโรม่า +รีดเส้น +ฉะเพราะจุด + B2B +EroticSEX แบบเสียวฟินเวอร์
                       หมอผู้หญิงแท้ ระดับมืออาชีพทำ
หมอผู้หญิง หุ่นอวบๆตันๆอายุสามสิบกว่าๆ ผิวขาว ค่ะ หน้าตาปกติธรรมดาทั่วไปค่ะ
สนใจนวด คลายเครียด บำบัดคนที่มีความเครียดสูง นอนไม่หลับ มีปัญหาด้านสุขเพศ ค่ะ
รูปสถานที่แบบที่ลงเลยนะคะ ( รูป บางที่ไม่ได้ลงเพราะลงไม่ได้ค่ะ)
เปิดจองเวลา 08 :00 - 24:00 น
คอร์ส Erotic 2000/1ชั่วโมง  รวมค่า รร.
    ไม่มีหน้าร้าน รับนวดที่นี่ที่เดียวเท่านั้น
( นัดเจอโลตัส ลำลูกกา คลองสอง)
แบบส่วนตัวมีห้องไว้ทำสปาโดยฉะเพราะ มีสถานที่สะอาด ไม่มีคนมาวุ่นวาย ส่วนตัวสุดๆค่ะ
                 ก่อนทักมาขอความกรุณา อ่านข้อมูลเบื้องต้นด้านบนที่ลงไว้ในกระทู้นะคะ รายละเอียด ค่าคอร์ส และ สถานที่บริเวณไหน ยังไง
                       รบกวนทุกท่านที่สนใจนวดการนวดแนวนี้จิงๆค่อยทักค่ะ ท่านใดเน้นคนสวยหุ่นดีไม่ต้องทักมาค่ะ หมอหุ่น อวบตัน ไม่ไช่ สาว PrettySpa ทักมาขอรูป สัดส่วน ไม่ส่งนะ
( เน้นลูกค้านวดและอยากพักผ่อนค่ะ )

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่สนใจมาใช้บริการสปวารีอีโรติคสนใจนวดสปาผ่อนคลาย คลายเครียด อยากพัก ทักมาค่ะ
สนใจติดต่อ
   ไลนไอดี     EROTICKIMBER_ZEE99
ไลน์ไอดี       ATHENAKIMBER_ZL   ค่ะ
สนใจนวด      ติดต่อ  LINE : ID
ไลน์ไอดี  EROTICKIMBER_ZEE99
ไลน์ไอดี  ATHENAKIMBER_ZL

ความคิดเห็นที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27/ส.ค./2017 08:57:13 »
รับนวดน้ำมันผ่อนคลาย สำหรับท่านชาย บริการนวดสปาสไตส์อีโรติค  สนใจทักได้ตลอด24ชั่วโมงค่ะ
สนใจนวด      ติดต่อ  LINE : ID
ไลน์ไอดี  EROTICKIMBER_ZEE99
ไลน์ไอดี  ATHENAKIMBER_ZL
ความคิดเห็นที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05/ก.ย./2017 08:11:08 »
รีวิวมาโช อึด ทนแข็ง คลิ๊ก
http://www.ma-chomax.com/article
++++++++++++++++++++++++++++++++++++
เรายินดีให้คำปรึกษาและบริการทุกท่านครับ
LINE :waiwaimag
tel.085-0880560 วัยวัฒน์
รายละเอียดเพิ่มที่ http://www.ma-chomax.com/
  • shopmacho

• สถานะ: ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 0 | กระทู้ 268

SMF 2.0.5 | SMF © 2011, Simple Machines
SMFAds for Free Forums
ขายบริการไซด์ไลน์ | | ไซไล | ไซด์ไลน์ | สาวไซด์ไลน์ | นักศึกษาขายตัว | ไซไลน์ | ไซไลด์ | กทม | sideline | นศ. | รับอม1000 | สปา | อาบอบนวด | ตจว | ไซด์ไลน์ | ไซไล | | รวมนักศึกษา | รับอม | นศขายตัว | ขายถูก | ขายตัวนักเรียน | sideline | 1000 | หาเสี่ยเลี้ยง | หาคนเลี้ยง | ขายหอย | สาวสปาขายตัว | ลงอ่าง | นัดเย็ด | ลีลาเด็ด | การบ้านนศ | ลีลาเย็ด | xxx | เซ็กโฟน | ลีลา18+ | | sexphone | สาวไซด์ไลน์กรุงเทพ | สาวไซด์ไลน์ต่างจังหวัด | สาวไซด์ไลน์ตจว. | สาวไซด์ไลน์ | กทม. | ขายตัว+เชียงใหม่ | รับอม500 | นวดสปา | สาวนวดสปา | รีวิวสาวไซด์ไลน์ | การบ้านไซด์ไลน์ | การบ้านน้องค่ะ | มีรูปค่ะ | รูปค่ะ | มีภาพค่ะ | รูปค่ะ | line | ติดต่อline | เบอร์ไซด์ไลน์ | | นวดกะปู๋ | นวดปู๋ | นวดกระปู๋ | สาวสปานวดควย | ควย | เย็ดไซด์ไลน์ | หาคู่สวิง | | สวิงกิ่ง | กระหรี่ | ขายตัว1500 | น้องหางาน | น้องขายบริการ | นักศึกษาขายบริการ